บุคลากรโรงเรียน
ผู้อำนวยการโรงเรียน
คณะครูสายชั้นอนุบาล
-
นางสาวน้ำทิพย์ ปิยะนิรันดร์กุล
ครูประจำชั้นอนุบาล 1/1
-
นางสาว ณัฐริกา อับดุสลาม
ครูประจำชั้นอนุบาล 1/2
-
นางสาว วิไล ดวงดี
ครูประจำชั้นอนุบาล 1/3
-
นางเยาวภา กลิ่นจันทร์
ครูประจำชั้นอนุบาล 2/1
-
นางพนารัตน์ จารีตพิทยา
ครูประจำชั้นอนุบาล 2/2
-
นายสัญญา ไพบูลย์
ครูประจำชั้นอนุบาล 2/3
-
นางสาวพุฒิพร พลายโถ
ครูประจำชั้นอนุบาล 2/4 (MEP)
คณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 1
-
นางสาวประภัสสร นรวรรณ
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/1
-
นายฐิติพงศ์ เลิศพิเชียรศรี
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/2
-
นางสาวศิริพรรณ เกตุแก้ว
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 1/3
คณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 2
-
นางสาวรังสิยา จันทะพันธ์
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 2/1
-
นางสาวชลธิชา แซ่ซ้ง
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 2/2
-
นางสาวปวีณา โค้วจำรัส
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 2/3
คณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 3
-
นางสาวบวรรัตน์ เหมือนเนื้อทอง
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/1
-
นายซาการียา อาบูซิ
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/2
-
นางสาวชลิดา ใจดี
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 3/3
คณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 4
-
นางสาวเบญจพร นาคอ้าย
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/1
-
นางวราลักษณ์ เต็มสิทธ์
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/2
-
นางสาวรัตนา ยืนยง
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 4/3
คณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 5
-
นางสาวมารีณีย์ ซี่เลี่ยง
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/1
-
นางสาวบุษกร รักษา
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/2
-
นายวรเดช สังวาลย์น้อย
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 5/3
คณะครูสายชั้นประถมศึกษาปีที่ 6
-
นางสาว ณภัทร ใฮงาม
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/1
-
นางสาวลัดดาวัลย์ จันดาหัวดง
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/2
-
นายปภังกร ยาสมุทร
ครูประจำชั้นประถมศึกษาปีที่ 6/3
บุคลากรสนับสนุนการสอน
-
นายณรงค์ น้ำดอกไม้
ลูกจ้างชั่วคราว - เจ้าหน้าที่ธุรการ
-
นางสาวนฤมล แสนอ่อน
ลูกจ้างชั่วคราว - นักจัดการงานทั่วไป
-
นายศุภโชค เย็นร่มไทร
พนักงานราชการ - พนักงานธุรการทั่วไป
-
นางธิดารัตน์ ทองรอด
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางสาวอรัญญา ติดตารัมย์
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางสาวลำพัน คนยืน
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางสาวนพรัตน์ สุขลิ้ม
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางสาวนาฎรดา แสงทอง
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางสาวนุชสรา ปาวรีย์
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางเกษสุดา เครือพันธ์
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางพัชรินทร์ ไชยวงศ์
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางสาวสายทิพย์ แซ่ตั้ง
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นางศิริวรรณ วรจิตต์
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นายเอกสิทธิ์ สุวรรณการ
ลูกจ้างชั่วคราว - นักการภารโรง (พนักงานขับรถ)
-
นางสาววรรณา แนวนารี
ลูกจ้างชั่วคราว - นักการภารโรง
-
นางนุจรี ซาลำ
ลูกจ้างชั่วคราว - พี่เลี้ยงนักเรียน
-
นายสำลี มาดี
ลูกจ้างเหมาบริการ - พนักงานรักษาความปลอดภัย
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย
กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์
กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยี
กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา ศาสนา และวัฒนธรรม
กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา
กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ
กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพ
กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ
กลุ่มกิจกรรมพัฒนาผู้เรียน
-
นายทินภัทร ฉลาดคิด
ครู (งานระบบดูแลช่วยเหลือนักเรียน)
-
นายสาธิต โคตรสงคราม
พนักงานราชการ (งานชมรมกีฬาฟุตบอล - ฟุตซอล , งานลูกเสือ - เนตรนารี)
-
นายธีรวัฒน์ ดอนอินอาจ
พนักงานราชการ (งานชมรมมวยไทย , งานลูกเสือ - เนตรนารี)
กลุ่มบริหารงานวิชาการ
กลุ่มบริหารงานงบประมาณ
กลุ่มบริหารงานบุคคล
กลุ่มบริหารงานทั่วไป
-
นายสาธิต โคตรสงคราม
หัวหน้างานอาคารสถานที่และสิ่งแวดล้อม
-
นายพิพรรธ ไกรวัฒนพงศ์
หัวหน้างานอนามัยโรงเรียน
-
นางสาวเบญจพร นาคอ้าย
หัวหน้างานอาหารกลางวันในสถานศึกษา